Karnuka ko da yaushe suna jika tsakanin tafiye-tafiye na ruwa, iyo, da lokacin wanka, wanda ke nufin gidan da ya bushe, datti a kan kayan daki, da kuma ma'amala da ƙamshi na musamman na jika. Idan ku, kamar mu, kun yi mafarkin hanyar da za ku hanzarta aikin bushewa, muna nan don gaya muku akwai amsa: na'urar busar da kare.
Me yasa muke buƙatar na'urar bushewa ta kare? A cikin namu gwaje-gwajen, mun gano sun yanke lokacin da kuke buƙatar ciyarwa da bushewar kare ku. Suna rage warin kare jika, barin dabbar ku ta yi laushi kamar yadda zai yiwu, da kuma kiyaye fatar ɗigon ku lafiya. Na'urar bushewa ita ce hanya mafi kyau don samun gashin kare ka ya bushe gaba ɗaya cikin ɗan gajeren lokaci.
Wasu mutane suna amfani da busar gashi na ɗan adam don bushewa dabbobinsu, amma akwai wasu matsaloli.
1) saita zafi mai yawa don fatar dabba
2) rashin ƙarfi idan ana maganar busar da ƙugiya, musamman irin babba ko mai kauri.
Na'urar busar da karnuka suna da zaɓuɓɓukan saurin gudu da saitunan zafin jiki, saboda haka zaku iya keɓance ƙwarewa don ɗan ƙaramin ku. Misali, idan karenka yana jin tsoron sautin na'urar bushewa, ajiye na'urar a ƙasa zai taimaka da amo. Hakazalika, da yawa na bushewa suna zuwa da nozzles da yawa, wasu suna yaɗa iska sosai wasu kuma suna maida hankali sosai.
Ko da wane nau'in busar da kuke amfani da shi, kuna buƙatar tabbatar da cewa kun gabatar da na'urar bushewa a hankali ga kare ku, musamman idan ba a saba da busasshen su akai-akai ba.
Fara daga ƙarshen su kuma tabbatar cewa kun guje wa hura iska kai tsaye a wurare masu mahimmanci kamar fuskar su, kunnuwa, ko al'aura. Yin amfani da hannun kyauta don goge gashin kare yayin da yake bushewa zai taimaka wajen hanzarta aiwatarwa. Wasu na'urorin busar da gashi na dabbobi suna da ingantattun ingantattun ion janareta. Zai iya rage a tsaye da gashi mai laushi. Na'urar busar da busa shine samfurin da ake buƙata don gyaran dabbobi yau da kullun a gida.
Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2022